ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

สวัสดีครับ คิดถึงบอร์ดDMC ไม่ได้เข้ามานานมาก

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 4 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 สิริปโภ

สิริปโภ
  • 1766 โพสต์
  • Interests:เรื่องลึกลับ

โพสต์เมื่อ 17 September 2014 - 07:25 PM

สวัสดีครับ คิดถึงบอร์ดDMC ไม่ได้เข้ามานานมาก  สบายดีกันไหมครับ

เข้าโครงการสมาธิแก้วมา เอาบุญมาฝากทุกท่านครับ

ขอแนะนำใครที่อยากนั่งธรรมะให้ได้ผลดี และได้ฝึกฝนอบรมตัวเองทั้งหยาบและละเอียด โครงการสมาธิแก้วเป็นโครงการที่ดีจริงๆครับ

#2 skynoi

skynoi
  • Admin
  • 603 โพสต์

โพสต์เมื่อ 17 September 2014 - 09:50 PM

สวัสดีค่ะ สาธุๆๆ พี่เพิ่งเข้ารุ่นล่าสุดนี้มาหรอคะ ว้าว

#3 ปฏิปทา 072

ปฏิปทา 072

ขอชื่อ ที่ถูกต้อง ปฏิปทา 072 THANIDA KOIKE

• 1358 โพสต์

โพสต์เมื่อ 18 September 2014 - 07:04 AM

ขอกราบอนุโมทนาบุญทุกๆบุญ ด้วยค่ะ คุณ.สิริปโภ หายไปนานเลยจริงๆ นะค่ะ ยังจำพี่เล็กได้ไหมหนอ ดีใจมากๆๆๆที่

เอาบุญมาฝาก ค่ะ  แล้วอย่าลืมเข้ามาในเว๊บไซร์ dmc.tv บ่อยๆนะค่ะ คิดถึงอยู่เสมอ ค่ะ เพียงแต่ไม่ค่อยชื่อขึ้นเท่านั้นเอง

ค่ะ สาธุ สาธุ สาธุ

#4 WISH

WISH
  • Moderators
  • 3579 โพสต์

โพสต์เมื่อ 18 September 2014 - 07:51 AM

ดีใจที่กลับมาพร้อมสมาธิแก้ว นึกว่าธิดามารคาบไปแย้ว

ไฟล์แนบ

ทำไมต้อง หาคำตอบ ณ แดนไกล ลืมหรือไร ว่าอยู่ใกล้ DMC

#5 สิริปโภ

สิริปโภ
  • 1766 โพสต์
  • Interests:เรื่องลึกลับ

โพสต์เมื่อ 18 September 2014 - 10:33 AM

ความจริงก็วนเวียนอยู่หน้าจอคอมนี่ละครับ ไปวัด ก็เดินเฉียดกันไปมา
ปรกติถ้าเมื่อก่อนผมจะนั่งแถวๆไกล้บูท DMC แต่พักหลังนี้เข้าในห้องแก้วตลอด เลยไม่ได้แวะมาทางด้านฝั่งนี้เลยครับ