ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

รายการโรงเรียนอนุบาลฝันในฝันวิทยา 27 ส.ค. 2558- this is private

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 4 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 สองฝั่งของ(ฝั่งโขง)

สองฝั่งของ(ฝั่งโขง)
  • 335 โพสต์
  • Interests:dhamma

โพสต์เมื่อ 01 September 2015 - 11:23 AM

รายการโรงเรียนอนุบาลฝันในฝันวิทยา 27 ส.ค. 2558 โดย พระภาวนาธรรมวิเทศ

ดูไม่ได้ค่ะ บอกว่า this is private  ใน DMC website & youtube

วานนี้ ยังดูได้อยู่เลย แต่วันนี้ดูไม่ได้ค่ะ

#2 ทัพพีในหม้อ

ทัพพีในหม้อ
  • Moderators
  • 3279 โพสต์

โพสต์เมื่อ 02 September 2015 - 09:15 AM

ไปดูที่นี่เลยครับ  http://video.dmc.tv/...นวิทยา.mp4.html

อันที่อยู่หน้า Index น้องๆ เขายังไม่ได้แก้ลิ้งค์ครับ   ขออภัยในความไม่สะดวก

สมาชิกเว็บไซต์ทุกท่านที่เข้ามาอ่านกระทู้ สามารถร่สมกิจกรรมสะสมคะแนนเพื่อแลกรับของที่ระลึกจากทางทีมงานได้ฟรีๆ ทำตามนี้เลยครับ ..... ทุกๆ กระทู้ที่สมาชิกตั้งขึ้น เพื่อให้เกิดการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 3 คะแนน ..... ทุกๆ การตอบกระทู้ที่เป็นการตอบแบบมีสาระทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 1 คะแนน และ 0.1 คะแนนสำหรับการเข้ามาอนุโมทนาบุญ ..... อย่าลืมมาร่วมกิจกรรมกันนะครับ

#3 สองฝั่งของ(ฝั่งโขง)

สองฝั่งของ(ฝั่งโขง)
  • 335 โพสต์
  • Interests:dhamma

โพสต์เมื่อ 02 September 2015 - 09:57 AM

ขอบคุณค่ะ 

#4 ทัพพีในหม้อ

ทัพพีในหม้อ
  • Moderators
  • 3279 โพสต์

โพสต์เมื่อ 02 September 2015 - 10:34 AM

ครั้งหน้า  ถ้าเปิดดูย้อนหลังไม่ได้  ให้เปิดที่นี่นะครับ

http://www.dmc.tv/in...?module=listdid

สมาชิกเว็บไซต์ทุกท่านที่เข้ามาอ่านกระทู้ สามารถร่สมกิจกรรมสะสมคะแนนเพื่อแลกรับของที่ระลึกจากทางทีมงานได้ฟรีๆ ทำตามนี้เลยครับ ..... ทุกๆ กระทู้ที่สมาชิกตั้งขึ้น เพื่อให้เกิดการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 3 คะแนน ..... ทุกๆ การตอบกระทู้ที่เป็นการตอบแบบมีสาระทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 1 คะแนน และ 0.1 คะแนนสำหรับการเข้ามาอนุโมทนาบุญ ..... อย่าลืมมาร่วมกิจกรรมกันนะครับ

#5 nattaphol kheminto

nattaphol kheminto
  • Member_Facebook
  • 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 September 2015 - 02:20 AM

โรงเรียนอนุลาลฝันในฝันวิทยา 27ส.ค.2558- this is private
Thank you.