ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

สอบถามครับ ประคำ digital สำหรับกดสัมมาอะระหัง ติดต่อได้ที่ไหนครับ

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 3 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 ' hikari

' hikari
  • 27 โพสต์

โพสต์เมื่อ 21 May 2016 - 06:23 PM

สอบถามครับ ประคำ digital สำหรับกดสัมมาอะระหัง ติดต่อได้ที่ไหนครับ

#2 ทัพพีในหม้อ

ทัพพีในหม้อ
  • Moderators
  • 3279 โพสต์

โพสต์เมื่อ 21 May 2016 - 10:04 PM

เป็นกิจกรรมกลุ่มครับ  ไม่ใช่กิจกรรมที่ออกโดยทางวัดโดยตรง

เคยเห็นมีแถวบูธช่วงระหว่างหน้าห้องแก้วฯ  และบ้านยายฯ ครับ   เสา  M N หรือ O   ประมาณช่วง 25-28  นะครับ   แต่ไม่ทราบรายละเอียดว่าต้องทำยังไง  คงต้องสอบถามกันเองครับ   

สมาชิกเว็บไซต์ทุกท่านที่เข้ามาอ่านกระทู้ สามารถร่สมกิจกรรมสะสมคะแนนเพื่อแลกรับของที่ระลึกจากทางทีมงานได้ฟรีๆ ทำตามนี้เลยครับ ..... ทุกๆ กระทู้ที่สมาชิกตั้งขึ้น เพื่อให้เกิดการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 3 คะแนน ..... ทุกๆ การตอบกระทู้ที่เป็นการตอบแบบมีสาระทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 1 คะแนน และ 0.1 คะแนนสำหรับการเข้ามาอนุโมทนาบุญ ..... อย่าลืมมาร่วมกิจกรรมกันนะครับ

#3 ' hikari

' hikari
  • 27 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 May 2016 - 04:06 AM

ขอบพระคุณมากครับ 

#4 light mental

light mental
  • 5 โพสต์

โพสต์เมื่อ 02 June 2016 - 09:00 AM

zone สื่อธรรมะครับ บริเวณที่คุณทัพพีในหม้อบอกไว้  ร่วมบุญประมาณ  15 บาท