ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

Vdo บรรยากาศ 22/09/53

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 4 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 niwat

niwat
  • 1420 โพสต์

โพสต์เมื่อ 25 September 2010 - 12:39 PM

แก้หัวข้อนะครับวันที่ 22/0953 เป็น 23/09/53
-------------------------------------------------------

รวบรวมรูปจากกล้องคู่บุญผมครับ ความยาวประมาณ 5 นาทีกว่าๆ
Render มาสองนามสกุลน่ะครับ....

.3gp ขนาดไฟล์ 4.8 Mb สำหรับโหลดไว้เปิดดูในโทรศัพท์มือถือ
.wmv ขนาดไฟล์ 61 Mb สำหรับเปิดดูกับคอมพิวะตอร์

อนุโมทนาบุญครับ smile.gif.

#2 _Phoenix_

_Phoenix_
  • 54 โพสต์

โพสต์เมื่อ 25 September 2010 - 02:31 PM

สาธุครับ

>>..........ชีวิตนี้ขอมอบแด่พระพุทธศาสนาวิชชาธรรมกาย..........<<

#3 ping

ping
  • Admin
  • 251 โพสต์

โพสต์เมื่อ 25 September 2010 - 06:29 PM

เจริญพร

อนุโมทนา..สาธุด้วยอย่างแรง ได้ดูแล้วยิ่งประทับใจในงานบุญ และฝึมือการทำ vdo ของนักเรียนอนุบาล niwat มาก

ขอแนะนำให้สมาชิกโหลดกันไปดูเยอะๆเลย...สาธุ

คราวหน้าคงมีมาอีกนะ...

#4 ดินสอแห่งธรรม

ดินสอแห่งธรรม

สร้างบารมีเป็นหมู่คณะ = ฝึกตนให้เป็นผู้ใจกว้าง

• 1478 โพสต์
  • Interests:สร้างบารมีแบบเต็มกำลัง

โพสต์เมื่อ 26 September 2010 - 09:14 PM

...จะถ่ายภาพมุมนี้ได้ ต้องประกอบด้วยกล้องเทเล มุมกว้าง และต้องไปยืน ณ จุดที่อนุญาตได้เท่านั้นแปลว่า คุณคือตากล้องของวัดนี่เอง อิอิ เผยตัวมาซะนะ หุหุ (หรือไม่ก็ต้องมีเพื่อนที่รู้จักเป็นตากล้อง)
..อันมือของฉันสองมือนี้ ดูเล็กนิดเดียวและไม่มั่นใจว่าฉันจะสร้างสิ่งดีๆ ให้เกิดแก่โลกใบนี้ได้.. แต่ฉันมั่นใจว่า ...หัวใจของฉันนี้ มอบไว้ให้แด่พระพุทธศาสน์....

#5 niwat

niwat
  • 1420 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 September 2010 - 07:22 PM

...จะถ่ายภาพมุมนี้ได้ ต้องประกอบด้วยกล้องเทเล มุมกว้าง และต้องไปยืน ณ จุดที่อนุญาตได้เท่านั้นแปลว่า คุณคือตากล้องของวัดนี่เอง อิอิ เผยตัวมาซะนะ หุหุ (หรือไม่ก็ต้องมีเพื่อนที่รู้จักเป็นตากล้อง)

ผมไม่ใช่ตากล้องของวัดครับ, ผมใช่กล้องของ Sony Series H เน้นซูมเป็นหลัก. ส่วนตากล้องของวัดรู้จักเป็นบางท่านครับ smile.gif