ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

บัตรเข้าสอบ World PEC

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 DMCchild

DMCchild
  • 270 โพสต์

โพสต์เมื่อ 11 January 2009 - 08:06 PM

ตอนไปรับหนังสือเห็นเจ้าหน้าที่ DMC.TV บอกว่าจะแจ้งให้รับบัตรน่ะค่ะ ไม่ทราบว่ารับได้ที่ใหนค่ะ?

กมลพร มูซีโอและ ดญ.นัดดาชนก คงอักษร

ด้วยบุญกุศลที่ข้าพเจ้าตั้งใจบำเพ็ญ ขอให้ตามติด ติดตาม หลวงพ่อธัมมฯ ใกล้ชิด ทั้งหยาบและละเอียดตราบวันที่สุดแห่งธรรมเทอญ...สาธุ

#2 *innerspot*

*innerspot*
  • Guests

โพสต์เมื่อ 11 January 2009 - 08:47 PM

บัตรและหนังสืออีกสองเล่ม อยู่ที่ผมครับ
เดี๋ยวโทรหาครับ พรุ่งนี้เ้ช้า