ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

อยากสอบถามเรื่อง อบรมมัชฌิมธรรมทายาทหญิงค่ะ...

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 industrious

industrious
  • 104 โพสต์

โพสต์เมื่อ 22 March 2008 - 10:15 PM

เท่าที่ทราบมา เวลาอบรมมัชฌิมฯหญิง... ตลอดโครงการจะใส่ชุดที่โครงการมีให้,เตรียมให้ ( ทุกวัน )
แล้วเวลานอนหละคะ?จะต้องใส่ชุดอะไรนอนหรอคะ wacko.gif
ต้องเตรียมชุดมาเอง หรือว่า เวลานอนก็ใส่ชุดที่โครงการมีให้หละคะ ( เสื้อของโครงการ, กางเกงวอร์มขายาวของเรา)
.
.
แล้วมัชฌิมฯหญิง ได้ขึ้น สวนพนาวัฒน์ รึปล่าวคะ?? cool.gif
.
.
.
ขอบคุณมากๆค่ะ... happy.gif

.....บุกเบิกไปให้ก้าวไกล ถึงคราวพวกเราเติบใหญ่ ชาติไทยได้พัฒนา....

#2 Pungpa

Pungpa
  • 458 โพสต์
  • Interests:ผ่านการอบรมมัชฌิมธรรมทายาทหญิง รุ่นที่ 13 /2549 แล้วค่ะ<br /><br />รับบุญ : ฝึกงานอยู่ที่ ศูนย์ประสานงานโรงเรียนอนุบาลฝันในฝันวิทยา

โพสต์เมื่อ 25 March 2008 - 10:00 AM

เข้าบอร์ดโครงการอบรมเลยนะคะ พี่ตอบไว้ให้แล้ว
หยุดนั่นแหละเป็นตัวสมถะ
หยุดนั่นเองเป็นตัวสำเร็จ
ทั้งทางโลกและทางธรรม สำเร็จหมด

#3 industrious

industrious
  • 104 โพสต์

โพสต์เมื่อ 25 March 2008 - 10:05 PM

ขอบคุณมากค่ะพี่ Pungpa...

.....บุกเบิกไปให้ก้าวไกล ถึงคราวพวกเราเติบใหญ่ ชาติไทยได้พัฒนา....