ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
* * * * * 1 คะแนน

รบกวนทุกท่าน

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 1 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 ~เด็กวุ่นวาย~

~เด็กวุ่นวาย~
  • 156 โพสต์

โพสต์เมื่อ 18 November 2009 - 05:22 PM

ตามหัวข้อเลยนะคะ

ต้องการภาพโปสเตอร์งานตักบาตรจังหวัดต่างๆค่ะ

ท่านใดมี...รบกวนโพสท์ไว้ด้วยนะคะ

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ
ความรักก็เหมือนการจับไฟนั่นแหละ ทางที่จะไม่ให้มือพองเพราะไฟเผามีอยู่ทางเดียว คืออย่าจับไฟอย่าเล่นกับไฟ
ทางที่จะปลอดภัยจากรักก็ฉันนั้น มีอยู่ทางเดียวคืออย่ารัก

#2 หัดฝัน

หัดฝัน
  • 4531 โพสต์
  • Interests:ธรรมะ

โพสต์เมื่อ 19 November 2009 - 08:39 PM

สงสัยต้องมาดูๆ ที่วัดและล่ะครับ
ได้ดี เพราะมีกัลยาณมิตร