ไปที่เนื้อหา

เนื้อหาจาก I Believe

ค้นพบทั้งสิ้น 2 รายการโดย I Believe (จำกัดการค้นหาจาก 25-May 23)

#176875 โครงการบวชภาคฤดูฝนมาแล้วครับ

โพสต์เมื่อ โดย I Believe บน 11 July 2010 - 02:37 PM ใน เว็บบอร์ด DMC

โหยๆๆ rolleyes.gif

รอมานานครับ คิดๆ อยู่ว่า อยากจะบวชเข้าพรรษากัีบเค้ามั่ง

นี่ก็เพิ่ง ลา ภาคฤดู ร้อนมาเมื่อกี้ ครับ ^^

บรรยากาศ ตอนเช้าๆ ที่ฝนตกดีมากครับ ไม่ต้องใช้พัดลมเลยทีเดียว

เข้าถึง ธรรมแน่ครับ ฟันธง!!

5555 +

#167923 Need Thai and English Lyrics kah!!!

โพสต์เมื่อ โดย I Believe บน 27 January 2010 - 06:58 PM ใน เว็บบอร์ด DMC

สวัสดีครับ พี่niwat

คือว่า ผม อยากได้ เนื้อเพลง อุ่นไอแสงตะวัน น่ะครับ

รบกวน หน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ อนุโมทนาบุญด้วยนะคร้าบบบ ^^ สาธุครับ