ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
* * * * * 2 คะแนน

สอยดาวที่บูธ dmc.tv เสาC6 ::รางวัลใหญ่ Notebook มือหนึ่ง!!!

• กระทู้นี้ถูกล็อค กระทู้นี้ถูกล็อค
มี 50 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#31 the miracle girl ^__^

the miracle girl ^__^
  • 226 โพสต์

โพสต์เมื่อ 29 December 2008 - 08:45 PM

"อืมม สงสัยต้องให้จั่นเจาจัดการ เอาตัวไปประหารรรรรรรร"

จาบอกว่า
มาประหารถึงที่เรียบร้อยแล้วค่ะ :'(
เลือดสาดกระจาย

ปล.qoute ไม่เป็นค่ะ (low tech อย่างแรง)

#32 Lucky Girl

Lucky Girl
  • 653 โพสต์

โพสต์เมื่อ 29 December 2008 - 08:52 PM

หนู Miracle girl เจ้ขออนุโมทนาบุญกับกรอบรูปสวยๆ ที่หนูร่วมบุญมาด้วยจ้า แล้วพี่ๆ จะเอารูปไปฝาก แต่ของกินอร่อยๆ น่ะ จะกินให้หมดเลย ไม่ให้เหลือ

#33 n00m

n00m
  • Moderators
  • 637 โพสต์

โพสต์เมื่อ 29 December 2008 - 08:59 PM

เด๋วจะไปช่วยน๊า..

ยินดีครับ จะให้ Sky Noi ไปกระโดดเรียกเพื่อนสมาชิกมาจอยกัน จอยกัน

#34 กัลฯ ภาค 7

กัลฯ ภาค 7
  • 93 โพสต์

โพสต์เมื่อ 29 December 2008 - 11:54 PM

ขออนุโมทนาบุญกับเจ้าภาพทุกๆท่านนะคะ โดยเฉพาะคุณ LuckySmile
ของขวัญอลังการมาก

แล้วจะรู้ได้ยังไงล่ะคะ ว่าใครเป็นใคร และใครเป็นสมาชิกกันบ้าง
รู้จักหน้าน้องฟ้าร้างแค่คนเดียวเอง

จะต้องทำยังไงบ้าง ช่วยแนะนำด้วยค่ะ confused_smile.gif unsure.gif

#35 ลูกพระธัมฯ Merry Ma

ลูกพระธัมฯ Merry Ma

The STRONGEST is the GENTLEST!!!

• 891 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 December 2008 - 12:34 AM

สำหรับท่านที่ไม่สามารถมาที่บูธได้...
ถ้าส่งกายละเอียดมาก็ได้ค่ะ จะช่วยจับฉลากแทนให้
ถ้าได้รางวัลก็จะเก็บไว้ให้มารับทีหลังที่น้องฟ้าร้างค่ะ

แต่ว่าตังค์ที่ใช้จับฉลากต้องส่งมาให้เป็นตังค์หยาบ เงินจริงนะคะ
ไม่ใช่เงินละเอียด แบบกระดาษเงินกระดาษทองเผามาให้ นี่ไม่เอาค่ะ 555+

รางวัลช่างน่าตื่นเต้นยั่วยวนให้สมาชิกพี่น้องชาวDMC.tv ไปที่บูธจริงๆ

อย่างนี้.... พลาดได้ไง พลาดได้ไง พลาดได้งัยยยยยยยย
(ปีนี้จัดได้ถูกใจมากค่ะน้องฟ้าร้าง)
The Strongest is The Gentlest!

ผู้ที่มีจิตใจเข้มแข็งที่สุด ย่อมเป็นผู้ที่สุภาพนุ่มนวลที่สุด

#36 น้ำใส

น้ำใส
  • 778 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 December 2008 - 08:46 AM

ขอกราบอนุโมทนาบุญกับน้อง innerspotอย่างมากค่ะ

พระของขวัญทุกองค์ที่ได้มาเราปลื้มและรักท่านมาก

แต่เพื่องานพระพุทธศาสนาแล้ว ให้ได้ค่ะ และขอกราบ

อนุโมทนาบุญกับพี่น้อง ทีมงานและสมาชิก dmc.tv

ทั่วโลกทุกคนนะ ปล. อยากให้คุณดอกบัวมาร่วมงานด้วยน

อยากรู้จักตัวจริงจังว่า จะน่ารัก สักเพียงใด ..... ..... happy.gif

เหมือนดอกบัวทะยานตัวขึ้นสู่ผิวน้ำ เปิดกลีบรับแสงตะวันธรรม

น้อมนำสู่วิถีอันดีงาม

#37 Dok_Bua

Dok_Bua
  • 233 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 December 2008 - 08:46 AM

อนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านและคุณLuckySmileด้วยนะคะ สาธุๆๆค่ะ

...ขอสร้างบารมี เอาชีวีเป็นเดิมพัน ...

#38 ปฏิปทา 072

ปฏิปทา 072

ขอชื่อ ที่ถูกต้อง ปฏิปทา 072 THANIDA KOIKE

• 1358 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 December 2008 - 09:38 AM

ขอร่วมอนุโมทนาบุญ กับเพื่อนๆกัลยาณมิตร และหมู่คณะของเว็บบอร์ด DMC TV พร้อม คุณ. Luckysmile และ

ทุกๆท่าน ค่ะ อยากๆไปในวันงานมากๆเลยแต่คุยกับ หัวหน้าครอบครัวแล้ว ไม่อนุญาติค่ะ ก็เลยอดไปก็ ขอส่งใจไป

ร่วมบุญ ด้วยนะค่ะ อยากไปร่วมจับรางวัลต่างๆ ด้วยค่ะ แต่ไม่เป็นไรคงมีโอกาศสักปี เป็นของเราค่ะ พร้อมทั้ง สวัสดีปี

ใหม่ด้วย ค่ะ ขอเอาพร ที่คุณ.น้องฟ้าร้าง ให้มาอวยพร และก็ขอให้พรนี้จงกลับไปถึง หมู่คณะ ทุกๆท่านด้วยค่ะ

สาธุ สาธุ สาธุ

#39 tnawut

tnawut
  • Moderators
  • 2398 โพสต์
  • Interests:Internet, Computer, Electronic, Security, Merit, Meditation, อินเตอร์เน็ต, คอมพิวเตอร์, ทำบุญ, ปล่อยปลา, บูชาเจดีย์, ฝันในฝัน, DOU, หมู่บ้านปฏิบัติธรรม, บวช, บรรพชา, Web, CU, Chula

โพสต์เมื่อ 30 December 2008 - 10:21 AM

มีเหรียญรุ่นสร้างศาลาจาตุมฯ ด้วย (มั้งนะ) เพราะชื่อบนเหรียญยังเป็นศูนย์พุทธจักรปฏิบัติธรรมอยู่เลย เหรียญที่แจกงานบุญทุกบุญ ตั้งแต่ผมเริ่มเข้าวัดมาสิบกว่าปีแล้วครับ

เหรียญนี้ท่านได้แต่ใดมา สิบกว่าปีมาหาไม่ได้....

งานนี้อยากให้มีสมาชิกเวปใหม่เยอะๆใหม.. จะเตรียมเครื่องไปให้สมัครสมาชิกกัน

PS. ป้ายชื่อพิมพ์สีให้แล้วครับ

#40 เด็กน้อย...หัดเดิน

เด็กน้อย...หัดเดิน
  • 237 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 December 2008 - 10:27 AM

น่าสนุกจังเลย

เดี๋ยวจะแอบย่องไปวันที่ 31 นะคะ

#41 อาสาสมัครรักบุญ

อาสาสมัครรักบุญ
  • 225 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 December 2008 - 12:44 PM

อยากไปแต่อยู่ไกล คนละประเทศทำไงดีคะ? :'( :'( red_smile.gif

#42 usr27654

usr27654
  • 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 December 2008 - 04:04 PM

น่าสนุกจังค่ะ จะรีบไปร่วมงาน อยากได้ notebook น่ะ

#43 NooF ภาค 7 ประตูน้ำ

NooF ภาค 7 ประตูน้ำ
  • 51 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 December 2008 - 04:24 PM

เย้ นึกว่าจะไม่ได้ไป สุดท้ายได้ไปแล้วววววววววววว ^^ แล้วเจอกันค๊าบบ

มุ่งสู่ที่สุดแห่งธรรม

#44 บ่าวอุบล

บ่าวอุบล
  • 632 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 December 2008 - 05:35 PM

ขออนุโมทนาบุญกับท่านผู้ใจบุญที่ให้ของรางวัลชิ้นตื่นตาตื่นใจ
และขอแสดงความยินดีล่วงหน้ากับผู้ที่ได้รับรางวัล
ส่วนบ่าวอุบล ก็ เสียดายจัง เพราะไม่ได้มาธุดงค์ปีใหม่
ส่งกำลังใจให้ทุกท่านได้รางวัลที่มุ่งหวังนะครับ

#45 the miracle girl ^__^

• 226 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 December 2008 - 05:36 PM

อยากไปอ่ะ

#46 kornkanoks

kornkanoks
  • 39 โพสต์
  • Interests:นั่งสมาธิ....

โพสต์เมื่อ 30 December 2008 - 06:49 PM

wowwwwwwwwwwwwwwww.

น่าสนใจมากกก
kornkanoks ^-^.
..ไปสู่ที่สุดแห่งธรรม

#47 Chadawee

Chadawee
  • 299 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 December 2008 - 09:47 PM

แล้วเค้าจับกันตอนกี่โมงเนี่ย
Ple

#48 the miracle girl ^__^

• 226 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 December 2008 - 10:06 PM

จับทั้งวันเลยค่ะ

#49 Kodomo_kung

Kodomo_kung
  • 323 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 December 2008 - 11:14 PM

จัดให้ Lucky Girl เป็นพิเศษเลยนะ 555

#50 Tree

Tree
  • 2076 โพสต์

โพสต์เมื่อ 31 December 2008 - 01:50 AM

ท่าทางน่าสนุกนะครับ

#51 the miracle girl ^__^

• 226 โพสต์

โพสต์เมื่อ 31 December 2008 - 06:03 AM

ส่งหัวใจไปทั้งดวงเลยนะคะ