ไปที่เนื้อหา

เนื้อหาจาก zaleo

ค้นพบทั้งสิ้น 1 รายการโดย zaleo (จำกัดการค้นหาจาก 29-April 23)

#196183 เป็นเพราะกรรมอะไรถึงทำให้ไม่มีเพื่อน

โพสต์เมื่อ โดย zaleo บน 10 September 2015 - 09:44 PM ใน เว็บบอร์ด DMC

เป็นกำลังใจให้กับทุกคนที่ไม่มีเพื่อน อย่าคิดมากนะคะ เพราะเราก็เคยเป็น มันรู้สึกเหงามากๆ แต่ไปเจอคนหนึ่งบอกว่า ทำไมต้องเหงาด้วย เพราะตอนมาเกิดก็มาคนเดียว พอตอนตายก็ตายคนเดียว เราอ่านนี่อึ้งเลย เขาไม่ปลอบแต่เขาตรงมากค่ะ แต่ก็ทำให้เราคิดได้นะคะ