ไปที่เนื้อหา

เนื้อหาจาก Zcd

ค้นพบทั้งสิ้น 6 รายการโดย Zcd (จำกัดการค้นหาจาก 29-April 23)

#65205 หลวงปู่ ท่านศักดิ์สิทธิ์จริงๆ!!!!

โพสต์เมื่อ โดย Zcd บน 30 November 2006 - 03:53 PM ใน เว็บบอร์ด DMC

รักหลวงปู่มากมาย...

#64681 มีเพลงสบายๆแนว Music Box มาฝากจ้า

โพสต์เมื่อ โดย Zcd บน 27 November 2006 - 02:28 PM ใน เว็บบอร์ด DMC

ได้เลยครับพี่แดง อยากให้เอาไปใช้กันเยอะๆครับ ผมจะได้ ได้บุญด้วยครับ
เพลง ที่โพสต์ไปก็เอาไปใช้ได้เลยนะครับ ขอบพระคุณ และ อนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยนะครับ
มีอีก เพลงในอัลบั้มเดียวกันครับ แต่เพลงนี้จะออกแนว artๆ หน่อยนึง มาจากเพลงโลกเพชรพลอยของตะวันธรรมครับ
ลองฟังดูนะครับ

ไฟล์แนบ

#64529 มีเพลงสบายๆแนว Music Box มาฝากจ้า

โพสต์เมื่อ โดย Zcd บน 26 November 2006 - 12:40 AM ใน เว็บบอร์ด DMC

มี Single แนว Music Box สบายๆมาฝากเพื่อนๆชาวเว็บบอร์ดครับ
แต่ว่าจะชอบกันมั้ยน้อ? อยากให้รวมอัลบั้มเพลงแนวนี้มั้ย?
ฟังแล้วช่วยวิจารณ์กันหน่อยนะคร้าบ ขอบพระคุณมากๆครับ

[attachmentid=10674]

ไฟล์แนบ

#64504 คุณอยากให้วัดเรามีเพลง แบบไหน? แนวไหน? บ้างครับ

โพสต์เมื่อ โดย Zcd บน 25 November 2006 - 09:31 PM ใน เว็บบอร์ด DMC

ข้าน้อยมิบังอาจขอรับ ข้าน้อยแค่มือสมัครเล่น อาศัยใจรัก ส่วนคุณจำรัสเค้าระดับโลกแล้วครับ

#64446 คุณอยากให้วัดเรามีเพลง แบบไหน? แนวไหน? บ้างครับ

โพสต์เมื่อ โดย Zcd บน 25 November 2006 - 01:27 PM ใน เว็บบอร์ด DMC

ขอบพระคุณทุกความคิดเห็นมากครับ
มีเพลงที่เคยทำเก็บไว้แต่ยังไม่ได้เอามาใช้งาน มาให้ฟังกันเล่นๆนะครับหรือใครจะเอาไปใช้ก็ได้นะครับ
เป็น jingle บรรเลงสั้นๆ ส่วนความคิดเห็นของทุกท่าน ผมขอรวบรวมข้อมูลเพิ่มเติม แล้วคงมีอะไรใหม่ๆมาให้ฟังกันนะครับ
ส่วนใครมีไอเดียอะไรก็มาแบ่งปันกันได้นะครับ ขอบคุณมากครับ...ซุง

[attachmentid=10651]

ไฟล์แนบ

• แนบไฟล์  jingle1.mp3   1.91MB   192 ดาวน์โหลด

#64256 คุณอยากให้วัดเรามีเพลง แบบไหน? แนวไหน? บ้างครับ

โพสต์เมื่อ โดย Zcd บน 24 November 2006 - 10:58 AM ใน เว็บบอร์ด DMC

คือว่า ช่วงนี้กำลังเริ่มมีไอเดียที่จะทำเพลงครับ แต่อยากถามความเห็นเพื่อนๆ กันนิดนึงว่า เพื่อนๆอยากฟังเพลงแบบไหน แนวไหนกันบ้างครับ เผื่อว่าจะเอามาโพสต์ให้ฟังกันเฉพาะ พวกเราชาวเวปบอร์ด DMC ที่นี่ครับ ดีมั้ยครับ หรือว่าใครมีไอเดียอะไรก็เอามาแลกเปลี่ยนกันได้นะครับ วัดของเราจะได้ อินเทรนด์มากขึ้น.....ซุง