ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
* * * * * 2 คะแนน

มีโปรแกรมดีๆมามอบให้

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 8 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 ping

ping
  • Admin
  • 251 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 September 2010 - 03:47 PM

เจริญพร

เพื่อเป็นการส่งเสริมโครงการ เข้าพรรษา..เข้าถึงธรรม จึงขอมอบโปรแกรมนี้ให้กับทุกท่านได้นำไปใช้ให้เป็นประโยชน์ต่อการทำสมาธิ

และขออวยพรให้ทุกท่าน เข้าถึงพระธรรมกายภายใน โดยเร็วพลันเทอญ

แนบไฟล์  Cristal_Buddha_for_Meditation.rar   389.07K   446 ดาวน์โหลด

ป.ล. ให้แตกไฟล์ออกมา จะมีตัวโปรแกรม กับ วิธีัการใช้

(อย่าลืมส่งบุญให้เจ้าของโปรแกรมด้วย ไม่รู้เหมือนกันว่าใคร ได้มาอีกที นานแล้ว)

#2 ตำรวจรักบุญ

ตำรวจรักบุญ
  • 985 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 September 2010 - 05:04 PM

กราบขอบพระคุณครับ

#3 ดุสิตาเทวบุตร

ดุสิตาเทวบุตร
  • 213 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 September 2010 - 06:39 PM

กราบขอบพระคุณ พระคุณเจ้า เป็นอย่างสูงครับ
และขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

#4 ทหารพระราชา

ทหารพระราชา
  • 12 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 September 2010 - 06:44 PM

กราบนมัสการครับ

กราบขอบพระคุณครับ

ภาพงามมากเลยครับ biggrin.gif

ดุจแสงเทียนแสงธรรมนำชีวิต ___ พระอุทิศกายใจทำไมหนอ
ลำพังเพียงพระเองก็สุขพอ ___ ใยต้องรอผองเราเข้าถึงธรรม

#5 ทัพพีในหม้อ

ทัพพีในหม้อ
  • Moderators
  • 3279 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 September 2010 - 07:08 PM

กราบขอบพระคุณด้วยความเคารพอย่างสูงครับ
สมาชิกเว็บไซต์ทุกท่านที่เข้ามาอ่านกระทู้ สามารถร่สมกิจกรรมสะสมคะแนนเพื่อแลกรับของที่ระลึกจากทางทีมงานได้ฟรีๆ ทำตามนี้เลยครับ ..... ทุกๆ กระทู้ที่สมาชิกตั้งขึ้น เพื่อให้เกิดการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 3 คะแนน ..... ทุกๆ การตอบกระทู้ที่เป็นการตอบแบบมีสาระทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 1 คะแนน และ 0.1 คะแนนสำหรับการเข้ามาอนุโมทนาบุญ ..... อย่าลืมมาร่วมกิจกรรมกันนะครับ

#6 ดินสอแห่งธรรม

ดินสอแห่งธรรม

สร้างบารมีเป็นหมู่คณะ = ฝึกตนให้เป็นผู้ใจกว้าง

• 1478 โพสต์
  • Interests:สร้างบารมีแบบเต็มกำลัง

โพสต์เมื่อ 09 September 2010 - 11:20 PM

กราบนมัสการพระคุณเจ้าด้วยครับกระผม ^ _ ^
..อันมือของฉันสองมือนี้ ดูเล็กนิดเดียวและไม่มั่นใจว่าฉันจะสร้างสิ่งดีๆ ให้เกิดแก่โลกใบนี้ได้.. แต่ฉันมั่นใจว่า ...หัวใจของฉันนี้ มอบไว้ให้แด่พระพุทธศาสน์....

#7 Tarz

Tarz
  • 2 โพสต์

โพสต์เมื่อ 10 September 2010 - 12:04 AM

กราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ
สวยงามมากๆๆ เหมือนกับที่ตอนนั่งเลยค่ะ
ใสมาก เห็นแล้วสว่างวาบเลยค่ะ

#8 สาหร่าย

สาหร่าย
  • 123 โพสต์

โพสต์เมื่อ 10 September 2010 - 12:23 AM

พระอาจารย์เมตตามากเลยค่ะ สาธุ..

#9 tnawut

tnawut
  • Moderators
  • 2398 โพสต์
  • Interests:Internet, Computer, Electronic, Security, Merit, Meditation, อินเตอร์เน็ต, คอมพิวเตอร์, ทำบุญ, ปล่อยปลา, บูชาเจดีย์, ฝันในฝัน, DOU, หมู่บ้านปฏิบัติธรรม, บวช, บรรพชา, Web, CU, Chula

โพสต์เมื่อ 10 September 2010 - 08:30 AM

กราบนมัสการครับ