ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
* * * * * 1 คะแนน

สมัคร โครงการ "สร้างแดนพิเศษเขตในด้วยใจหยุดนิ่ง 24 น. ไม่ได้ค่ะ

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 10 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 สองฝั่งของ(ฝั่งโขง)

สองฝั่งของ(ฝั่งโขง)
  • 335 โพสต์
  • Interests:dhamma

โพสต์เมื่อ 08 June 2014 - 11:17 AM

สมัคร 

โครงการ "สร้างแดนพิเศษเขตในด้วยใจหยุดนิ่ง 24 น.ไม่ได้ค่ะ

บอกให้เลือก รอบนั่งสมาธิ เราก็เลือกแล้ว หรือว่าเป็นเพราะสถานที่ เลือกเป็นที่บ้าน เลยไม่ผ่าน 

จะติดต่อเจ้าหน้าที่ได้ที่ไหนคะ จาก ยูซ่าค่ะ

วันนี้ดีใจมากเลย ได้ดู รายการสด แล้วค่ะ พรุ่งนี้คงได้เข้าโรงเรียนอนุบาลนะคะ

#2 skynoi

skynoi
  • Admin
  • 603 โพสต์

โพสต์เมื่อ 08 June 2014 - 02:15 PM

มีปัญหาการรับสมัคร ติดต่อ Line ID : him24h
© โครงการสร้างดินแดนพิเศษเขตในด้วยใจหยุดนิ่ง 24 น. สำหรับสมาชิกเขตนอก 2014 :D

#3 ทัพพีในหม้อ

ทัพพีในหม้อ
  • Moderators
  • 3279 โพสต์

โพสต์เมื่อ 08 June 2014 - 06:34 PM

ผมก็ลงที่บ้านครับ  ไม่มีปัญหา  ลืมกดปุ่ม  "เพิ่ม"   หรือเปล่า

สมาชิกเว็บไซต์ทุกท่านที่เข้ามาอ่านกระทู้ สามารถร่สมกิจกรรมสะสมคะแนนเพื่อแลกรับของที่ระลึกจากทางทีมงานได้ฟรีๆ ทำตามนี้เลยครับ ..... ทุกๆ กระทู้ที่สมาชิกตั้งขึ้น เพื่อให้เกิดการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 3 คะแนน ..... ทุกๆ การตอบกระทู้ที่เป็นการตอบแบบมีสาระทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 1 คะแนน และ 0.1 คะแนนสำหรับการเข้ามาอนุโมทนาบุญ ..... อย่าลืมมาร่วมกิจกรรมกันนะครับ

#4 สองฝั่งของ(ฝั่งโขง)

• 335 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 June 2014 - 03:17 AM

ขอโทษนะคะ ใช้ Line ไม่เป็นค่ะ 

เปลี่ยนเป็น Email ได้ไหมคะ หรือถ้าไม่ได้ช่วยแนะนำด้วยว่าใช้ อย่างไร

#5 สองฝั่งของ(ฝั่งโขง)

• 335 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 June 2014 - 03:23 AM

กลับไปดูอีกที คงจะสมัครผ่านแล้วค่ะ เพราะเห็นรอบที่เลือกแล้วค่ะ

แต่ก็อยากได้ Email เอาไว้ติดต่อภายหลัง

#6 vividu

vividu
  • 716 โพสต์
  • Interests:Meditation

โพสต์เมื่อ 09 June 2014 - 06:46 AM

มีปัญหาการรับสมัคร ติดต่อ Line ID : him24h
© โครงการสร้างดินแดนพิเศษเขตในด้วยใจหยุดนิ่ง 24 น. สำหรับสมาชิกเขตนอก 2014 :D

Dear Little K

Dear Little Sky,

Firstly I recorded the meditation for Lunag Po from June 2-5 . But after that the website has problem and I don't have Line program. How can I contact anyone to help ma ka?

กลับไปดูอีกที คงจะสมัครผ่านแล้วค่ะ เพราะเห็นรอบที่เลือกแล้วค่ะ

แต่ก็อยากได้ Email เอาไว้ติดต่อภายหลัง

May I have the link to go register it please?

Anumotana sadhu ka.

ผมก็ลงที่บ้านครับ  ไม่มีปัญหา  ลืมกดปุ่ม  "เพิ่ม"   หรือเปล่I could record my meditation from June 2-5 only.Then it said I couldn't log in any more. Can K. Tuppe tell me the website again ka? Krap kob pra koon mak mak ka.

8-)

#7 ทัพพีในหม้อ

ทัพพีในหม้อ
  • Moderators
  • 3279 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 June 2014 - 07:27 AM

ท่าน สองฝั่งของ(ฝั่งโขง)  ใช้การติดต่อที่นี่ในการแจ้งข่าวสารได้เลยครับ  ถ้าไม่มีปัญหาก็ใช้การตั้งกระทู้  แต่ถ้าอยากถามส่วนตัว  ก็ใช้กล่องส่งข้อความส่วนตัวนะครับ

To tian ai  Our system  is for  7 days record  on one  report  not for everyday  . do like a weekly homework.  but you can report everyday on one section  by this way....

2  June 2014  ---  my Meditation experience  was............

3  June 2014  ---  my Meditation experience  was............

.........something like this

สมาชิกเว็บไซต์ทุกท่านที่เข้ามาอ่านกระทู้ สามารถร่สมกิจกรรมสะสมคะแนนเพื่อแลกรับของที่ระลึกจากทางทีมงานได้ฟรีๆ ทำตามนี้เลยครับ ..... ทุกๆ กระทู้ที่สมาชิกตั้งขึ้น เพื่อให้เกิดการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 3 คะแนน ..... ทุกๆ การตอบกระทู้ที่เป็นการตอบแบบมีสาระทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 1 คะแนน และ 0.1 คะแนนสำหรับการเข้ามาอนุโมทนาบุญ ..... อย่าลืมมาร่วมกิจกรรมกันนะครับ

#8 Tung

Tung
  • Admin
  • 195 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 June 2014 - 02:24 PM

Can you tell the exact problem?

#9 skynoi

skynoi
  • Admin
  • 603 โพสต์

โพสต์เมื่อ 10 June 2014 - 08:16 AM

Firstly I recorded the meditation for Lunag Po from June 2-5 . But after that the website has problem and I don't have Line program. How can I contact anyone to help ma ka?

อืมมม.. ยังติดปัญหาอะไรอีกไหมคะ
ถ้ามีปัญหาอะไร กดปุ่ม PrtScn capture หน้าจอ มาให้ด้วยนะคะ จะได้ง่ายต่อเจ้าหน้าที่ค่ะ :D

#10 vividu

vividu
  • 716 โพสต์
  • Interests:Meditation

โพสต์เมื่อ 12 June 2014 - 11:00 PM

I don't know how to use line program. Do you have other contact  channel ka? I don't really understand Thai on the registration form and how to choose shift. Please help ka

8-)

#11 skynoi

skynoi
  • Admin
  • 603 โพสต์

โพสต์เมื่อ 13 June 2014 - 09:15 AM

ไม่สะดวกไลน์ ก็ไม่ต้องใช้ก็ได้ค่ะ แคบหน้าจอถามมาได้ในกระทู้นี้เลยค่ะ ไลน์เป็นแอพคุยในมือถือเหมือน MSN Gtalk ค่ะ