ไปที่เนื้อหา

เนื้อหาจาก A M D

ค้นพบทั้งสิ้น 1 รายการโดย A M D (จำกัดการค้นหาจาก 29-April 23)

#139402 เชิญร่วมมุทิตาสักการะวันคล้ายวันเกิดหลวงพ่อทัตตชีโว

โพสต์เมื่อ โดย A M D บน 20 December 2008 - 11:36 AM ใน เว็บบอร์ด DMC

ผมขอร่วมมุทิตาสักการะพระเดชพระคุณหลวงพ่อทัตตชีโว เนื่องในวันคล้ายวันเกิดครบ ๖๘ ปี
ในวันที่ ๒๑ ธันวาคม พ.ศ. ๒๕๕๒ ที่จะมาถึงนี้ครับ ขอให้หลวงพ่อมีสุขภาพร่างกายแข็งแรง
อายุยืนยาว เป็นร่มโพธิ์ร่มไทร ตันบุญต้นแบบ สั่งสอนอบรม ให้แก่ลูก ๆ ตราบนานเท่านานนะครับ

ขอกราบนมัสการครับ
วิโรจน์ พิริยะสมบัติ