ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

ทำไ มdownload ติวworld PEC ไม่ได้

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 4 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 หมอซ่า

หมอซ่า
  • 35 โพสต์

โพสต์เมื่อ 12 January 2009 - 10:37 PM

ทำไ มdownload ติวworld PEC ไม่ได้่คะ
ทั้งๆที่ไฟล์ภาพจากwebนี้ก็ยังโหลดได้
ลองทั้งgooglechrom,fire frog,interner ex, ใช้เครื่องเพื่อนก็แล้ว
ก็ยังโหลดไม่ได้ไม่เข้าใจค่ะ
จะต้องทำอย่างไรบ้างคะ จึงจะโหลดได้

#2 *innerspot*

*innerspot*
  • Guests

โพสต์เมื่อ 12 January 2009 - 10:58 PM

Download ได้นะครับแต่ฟังจากหน้าเวปยังมะด้ายครับ กะลังแก้ไขอยู่ครับ รอก่อนแปบบบบ

#3 ฟ้ายังฟ้าอยู่

ฟ้ายังฟ้าอยู่
  • 2511 โพสต์

โพสต์เมื่อ 13 January 2009 - 12:29 AM

ได้แล้วนะคะ แต่ไฟล์เสียง เฉพาะ mp3 ยังไม่ได้เรย พยายามอยู่ค่ะ
"เกิดมาว่าจะมาหาแก้ว พบแล้วไม่กำจะเกิดมาทำไม
อ้ายที่อยากมันก็หลอก อ้ายที่หยอกมันก็ลวง ทำให้จิตเป็นห่วงเป็นใย.."
พระมงคลเทพมุนี (สด จันทสโร)

#4 ฟ้ายังฟ้าอยู่

ฟ้ายังฟ้าอยู่
  • 2511 โพสต์

โพสต์เมื่อ 13 January 2009 - 10:31 AM

มาแล้วค่ะ ทั้งแบบ vdo แบบ mp3 ดาวน์โหลด ไปฟัง บน BTS, MRT, เมล์, ตุ๊กๆ, รถพ่วง, รถสิบล้อ กันให้จุใจเต็มอิ่มเลยนะคะ
http://www.dmc.tv/pr.../world_PEC.html

อ้อ มีการแก้ไขไฟล์ติวนะคะ ที่เป็น .pdf น่ะค่ะ รบกวนไปดาวน์โหลดกันใหม่ด้วยค่ะ
บทที่ 3
บทที่ 5
แล้วก็แนวข้อสอบน่ะค่ะ

สำคัญนะคะ ดาวน์โหลดอันใหม่ไปอ่านกันด้วยค่ะ ขอให้ได้ที่ 1 กันหมดทุกคนเลยนะคะ อิอิ
"เกิดมาว่าจะมาหาแก้ว พบแล้วไม่กำจะเกิดมาทำไม
อ้ายที่อยากมันก็หลอก อ้ายที่หยอกมันก็ลวง ทำให้จิตเป็นห่วงเป็นใย.."
พระมงคลเทพมุนี (สด จันทสโร)

#5 หมอซ่า

หมอซ่า
  • 35 โพสต์

โพสต์เมื่อ 14 January 2009 - 12:15 AM

download ไม่ได้จริงๆค่ะ ชมจากทางwebได้ตั้งแต่แรกแล้ว แต่ไม่สามารถdownload ได้
ไม่ทราบจริงๆค่ะว่าเป็นเพราะเหตุใด เพราะก็เห็นหลายๆคนก็โหลดกันได้