ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

ร่วมลุ้นรับรางวัล ครบรอบ 12 ปี โรงเรียนอนุบาลฝันในฝันวิทยา

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 skynoi

skynoi
  • Admin
  • 603 โพสต์

โพสต์เมื่อ 01 May 2014 - 05:17 PM

12 ปีโรงเรียนอนุบาลฯ

มาร่วมลุ้นรับรางวัลกันได้ง่ายๆ
เพียงโพสต์ภาพถ่ายภายใต้หัวข้อ I love DMC
ลงบน Facebook  Twitter หรือ Instagram ของคุณ
และอย่าลืม hashtag คำว่า #12thAnniversaryDMC #DhammaTV #Anniversary

หมดเขต : วันพฤหัสบดี ที่ 8 พฤษภาคม นี้ เวลา 12.00 น.
(ติดตามการประกาศรายชื่อผู้ได้
รับรางวัล วันศุกร์ที่ 9 พฤษภาคม นี้ เวลา 20.00 น.) อ่านต่อ

#2 skynoi

skynoi
  • Admin
  • 603 โพสต์

โพสต์เมื่อ 18 May 2014 - 03:55 PM

ประกาศรายชื่อผู้โชคดีได้รับรางวัล

ขอแสดงความยินดีกับสมาชิกเว็บไซต์ DMC ทั้งสองคนนี้ด้วยนะคะ
สามารถติตด่อขอรับของรางวัลได้ที่บูธ DMC เสา E6
สภาธรรมกายสากล ฝั่งตะวันตกค่ะ
ในวันอาทิตย์ต้นเดือนที่ 1 มิ.ย.2557 ค่ะ

รางวัลที่ 1 : หลวงปู่อัดบารมี 1 องค์

ได้แก่ Non Nonthasak

รางวัลที่ 2 : พระของขวัญที่ระลึก 1 เหรียญ

ได้แก่ doytopherr

ง่ายๆ เพียงแค่นี้เองนะคะ
ติดตามร่วมสนุกกับกิจกรรมสำหรับสมาชิกได้ในครั้งต่อไปค่ะ :D

ที่มา

#3 ปฏิปทา 072

ปฏิปทา 072

ขอชื่อ ที่ถูกต้อง ปฏิปทา 072 THANIDA KOIKE

• 1358 โพสต์

โพสต์เมื่อ 19 May 2014 - 12:29 PM

ขอกราบอนุโมทนาบุญ กับกัลยาณมิตรที่ได้ รับรางวัลใหญ่ในครั้ง นี้ด้วย ค่ะ สาธุ  สาธุ  สาธุ  ป.ล.ส่วนตัวเองเรื่องคอมยังไม่ค่อยเก่ง ค่ะ

ก็ขอส่งกำลังใจ เข้ามาร่วมอนุโมทนาบุญ ด้วย ค่ะ  สาธุ สาธุ สาธุ