ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

ll^_^llรับสมัครเด็กฝึกงานด้านตัดต่อ

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 boomy072

boomy072
  • 45 โพสต์
  • Location:ที่อยู่ในอนาคตคือ ดุสิตบุรีวงบุญพิเศษเขตบรมโพธิสัตว์เจ้าค่า

โพสต์เมื่อ 28 March 2008 - 02:10 PM

รับสมัครเด็กฝึกงานด้านตัดต่อโปรแกรมAdobe Premiere เรียนรู้งานตัดต่องานมิวสิกวีดีโอของค่ายเพลงต่างๆ โดยตัดต่อที่บ้านซึ่งอยู่แถวลำลูกกาค่ะ ถ้าน้องคนไหนบ้านอยู่แถวลำลูกกาก็จะดีมากๆเลยค่ะ เมื่อเรียนรู้แล้วสามารถตัดต่อได้แล้ว ก็จะรับเป็นฟรีแลนซ์ตัดต่อเลย สนใจส่งประวัติพร้อมรูปถ่ายมาที่ [email protected] นะคะ ขออภัยที่เข้ามาโพสต์ในเว็บนี้ เพราะอยากให้โอกาสน้องที่เข้าวัดเราก่อนน่ะค่ะ ขอบพระคุณมากนะคะ _/ll\_

#2 Jeabka

Jeabka
  • 248 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 March 2008 - 03:36 PM

ดีจังคะ น้องๆที่เห็นโอกาสคงรีบไขว่คว้ากันเนอะ

#3 Dmc_kids

Dmc_kids
  • 3 โพสต์

โพสต์เมื่อ 25 April 2008 - 01:12 PM

ไม่เคยใช่ Premiere อ่ะครับ
ถ้าโปรแกรมอื่นได้หมดครับ