ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

เอาของรางวัลมาวางล่อใจครับ

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 59 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 ทัพพีในหม้อ

ทัพพีในหม้อ
  • Moderators
  • 3279 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 08:57 AM

เคยสังเกตุกันบ้างไหมครับ ว่าช่องดาวธรรม DMC Channal มีทีเซอร์เป็นของตนเอง ที่ฮอตฮิตติดปากทุกคนทางหน้าจอทีวี

DMC ช่องนี้ช่องเดียว

คำง่ายๆ แต่ถ้าไปได้ยินที่ไหน รับรองว่าทุกคนต้องรู้ทันทีว่าหมายถึงอะไร(คิดมาได้โดนจริงๆ)

แล้วทำไม๊....ทำไมเวป DMC.TV ของเราถึงได้ไม่มีทีเซอร์ที่ฮอตฮิตติดปากชาวเนทกับเขากันบ้าง ทั้งๆที่ เวปเราก็ไม่ใช่เวปเล็กๆนะ มีติดอันดับกับเขาเหมือนกัน

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว เราน่าจะมีคำพูดหรือสัญลักษณ์อะไรสักอย่าง ที่พอเห็นที่ไหนก็นึกถึง DMC.TV ทันที เหมือน "ช่องนี้ ช่องเดียว" น่ะ คิดไปคิดมา ก็คิดไม่ออก ก็เลยเลยลุกขึ้นมาชวนทุกท่านส่งทีเซอร์ ส่งสปอร์ตโฆษณา ส่งคำขวัญ ส่งถ้อยคำอะไรก็ได้สั้นๆที่พอคนได้ยินปุ๊บติดหูปั๊บ แล้วนึกถึง DMC.TV ทันที มาช่วยกันหน่อย

อะฮ้า...งานนี้ไม่มีการให้คิดเปล่าๆนะคร๊าบ มีรางวัลให้ด้วย รางวัลใหญ่สะใจแน่นอน ฮี่ ฮี่ ฮี่

ขออุบไว้ก่อนว่ารางวัลคืออะไร แต่รับรองว่า เมื่อถึงเวลาเปิดเผยรางวัล ทุกท่านจะต้องส่งเสียงสรรเสริญข้าพเจ้ากันระงมเลยทีเดียว ท่านจะนึกไม่ถึงอย่างแน่นอน ว่ามันช่างหน้าด้าน...เอ๊ย...เขาช่างกล้าหาญเอาสิ่งนี้มาเป็นของรางวัลทีเดียวหรือ โอ๊ว....ไม่น่าเชื่อเลยยยยย ช่างเสียสละอะไรอย่างนี้

ส่งกันเข้ามานะครับ คนละหลายๆประโยคก็ได้ไม่กัด..เอ๊ย...ไม่จำกัด งานนี้รางวัลไม่ได้มีรางวัลเดียว ใครเพราะสุด ใครเจ๋งสุด ใครฮาสุด ใครโดนสุด ใครหลุดโลกที่สุด และอีกสารพัดที่จะสุด เรามีรางวัลให้ทั้งนั้นรับรอง ฮี่ ฮี่ ฮี่ (อีกที)

เริ่มส่งได้ตั้งแต่ตอนนี้เลยครับ ถึงหกโมงเย็นพรุ่งนี้(วันเสาร์ที่ ๓๑ มกราคมนี้นะครับ) จะประกาศผลเมื่อผมอ่านหมดทุกข้อความและหายปวดไมเกรนเรียบร้อยแล้ว ไม่ต้องกลัวครับ งานนี้ไม่มีการล้ม ไม่มีการฮั้วแน่นอน เอาหัว...อ่า...เอาหัวใครก็ได้มาเป็นประกันเลย

จะคอยเข้ามาอ่านนะครับ
สมาชิกเว็บไซต์ทุกท่านที่เข้ามาอ่านกระทู้ สามารถร่สมกิจกรรมสะสมคะแนนเพื่อแลกรับของที่ระลึกจากทางทีมงานได้ฟรีๆ ทำตามนี้เลยครับ ..... ทุกๆ กระทู้ที่สมาชิกตั้งขึ้น เพื่อให้เกิดการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 3 คะแนน ..... ทุกๆ การตอบกระทู้ที่เป็นการตอบแบบมีสาระทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 1 คะแนน และ 0.1 คะแนนสำหรับการเข้ามาอนุโมทนาบุญ ..... อย่าลืมมาร่วมกิจกรรมกันนะครับ

#2 น้ำใส

น้ำใส
  • 778 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 09:36 AM

คิด คิด คิด คิดยังไม่ออก ขอจองไว้ก่อน เดี๋ยวคิดออกแล้วจะส่ง เข้าประกวด

คุณทัพพีในหม้อ.......พี่ชายที่แสนดี........ของใคร ๆ ๆ

คุณรู้ไหม.....คุณเจ๋งจริง ๆ ๆ (ประจบไว้ก่อน เผื่อจะมีคะแนนพิเศษ) ฮ่า ฮ่า ฮ่า

หมายเหตุ.. น้ำใสอยากจะให้มีคำขวัญประจำ www.dmc.tv ตั้งนานแล้ว

ครั้งนี้ ถูกใจ ๆ ๆ ๆ happy.gif happy.gif happy.gif happy.gif

เหมือนดอกบัวทะยานตัวขึ้นสู่ผิวน้ำ เปิดกลีบรับแสงตะวันธรรม

น้อมนำสู่วิถีอันดีงาม

#3 tnawut

tnawut
  • 2398 โพสต์
  • Interests:Internet, Computer, Electronic, Security, Merit, Meditation, อินเตอร์เน็ต, คอมพิวเตอร์, ทำบุญ, ปล่อยปลา, บูชาเจดีย์, ฝันในฝัน, DOU, หมู่บ้านปฏิบัติธรรม, บวช, บรรพชา, Web, CU, Chula

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 09:47 AM

dmc.tv ธรรมะ 24 น.

เวปสีขาว dmc.tv

สื่อสร้างสรรค์ dmc.tv

ธรรมะออนไลน์ dmc.tv

---- ช่วยๆกันคิดครับ ----

#4 Lucky Girl

Lucky Girl
  • 653 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 10:00 AM

เดี๋ยวน่ะ เดี๋ยวขอเวลาคิดก่อน สมองยังไม่ทำงานเลย

#5 ทัพพีในหม้อ

ทัพพีในหม้อ

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 10:00 AM

ขออนุญาติออกความเห็นส่วนตัวนะครับ

อย่าง ๒ ข้อความนี้ ความหมายเป๊ะๆเลยครับ ชัดเจน ลงตัวที่สุด ในแง่ของความหมาย แต่ก็ยังไม่โดนใจครับ เพราะดูออกไปแนวเฉพาะกลุ่มไปนิด ใช้กันในหมู่พวกเรานี่คะแนนเต็มร้อย แต่ถ้าอยากจะให้โดนใจ เปิดใจคนอื่นๆด้วย ผมอยากได้อะไรที่ดูเป็นกลางๆหน่อยนะครับ

ไม่รู้เป็นไงเหมือนกัน อะไรที่มีคำว่าธรรมะเข้ามาเกี่ยว หนึ่งในห้าของคนทั่วไปก็ยกมือบ๊ายบายแล้วน่ะครับ

ส่วนอีกสองอัน ก็รับขึ้นบอร์ดไว้เรียบร้อยแล้วครับ

ตอนนี้รางวัล "มาเร็วสุด" ได้แก่ อาเฮีย tnawut ก็ออกไปแล้วหนึ่งรางวัลนะครับ รีบๆกันหน่อย รางวัลรออยู่คร๊าบ

สมาชิกเว็บไซต์ทุกท่านที่เข้ามาอ่านกระทู้ สามารถร่สมกิจกรรมสะสมคะแนนเพื่อแลกรับของที่ระลึกจากทางทีมงานได้ฟรีๆ ทำตามนี้เลยครับ ..... ทุกๆ กระทู้ที่สมาชิกตั้งขึ้น เพื่อให้เกิดการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 3 คะแนน ..... ทุกๆ การตอบกระทู้ที่เป็นการตอบแบบมีสาระทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 1 คะแนน และ 0.1 คะแนนสำหรับการเข้ามาอนุโมทนาบุญ ..... อย่าลืมมาร่วมกิจกรรมกันนะครับ

#6 น้ำใส

น้ำใส
  • 778 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 10:01 AM

หลังจากอิ่มอร่อยกับข้าวเหนียวไก่ทอดเรียบร้อยแล้ว น้ำใสก็คิดได้แล้ว......

ยกที่ 1 คิดได้เท่านี้ก่อนค่ะ DMC.TV อ่านว่า ดีเอ็มซีดอททีวี

DMC.TV มีความสุขมอบให้ทุก ๆ คน

DMC.TV คนดี ๆ มารวมกัน

DMC.TV พลังสามัคคีของคนดี

DMC.TV ชื่อนี้ไว้ใจได้

DMC.TV สื่อธรรมะสีขาว ที่เร็วกว่าเสียง ไวกว่าแสง

เหมือนดอกบัวทะยานตัวขึ้นสู่ผิวน้ำ เปิดกลีบรับแสงตะวันธรรม

น้อมนำสู่วิถีอันดีงาม

#7 ปฏิปทา 072

ปฏิปทา 072

ขอชื่อ ที่ถูกต้อง ปฏิปทา 072 THANIDA KOIKE

• 1358 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 10:33 AM

ถ้าชีวิตนี้ ไม่ได้เจอ ไม่มี DMC TV เพื่อนๆร่วมโลก ทั้งหมดนี้ ก็คงจะไม่มี ชีวิตที่สว่างไสว พอได้มาเจอ

DMC TV แล้วแสนชื่นใจ ละชั่วทำความดี ได้นั่งสมาธิ พร้อมทั้งสิ่งต่างๆอีกมากมาย ได้เจอ ได้รู้จักกับเพื่อนๆ

กัลยาณมิตร ที่แสนใจดีอีกมากหลาย ทั่วๆโลกไป และได้รับข่าวบุญ ทุกๆวันอีกมากหลาย ได้ร่วมกล่าว คำ

อนุโมทนาบุญ ซึ่งกันและกัน ต่างๆอีกมากมาย สุดแสนจะพรรณา ทุกๆๆๆวันเอ่ย

(อย่าหัวเราะนะค่ะใจอยากเขียนมากๆก็เลยรีบ เขียนเข้ามาร่วมด้วย ค่ะ ถ้าไม่ถูกใจก็ต้องขอโทษด้วยนะค่ะ ขอแค่สมัคร

เล่น แบบเด็กหน้าใหม่ในเว็บไซร์ ด้วยคนค่ะ )

#8 นักรบเผ่าพันธุ์ตะวัน

นักรบเผ่าพันธุ์ตะวัน
  • 380 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 10:36 AM

DMC.TV the only one website

DMC.TV เวปนี้เวปเดียว
เพราะเป้าหมายของพวกเราคือ "ที่สุดแห่งธรรม"

#9 tnawut

tnawut
  • 2398 โพสต์
  • Interests:Internet, Computer, Electronic, Security, Merit, Meditation, อินเตอร์เน็ต, คอมพิวเตอร์, ทำบุญ, ปล่อยปลา, บูชาเจดีย์, ฝันในฝัน, DOU, หมู่บ้านปฏิบัติธรรม, บวช, บรรพชา, Web, CU, Chula

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 11:03 AM

ชุมชนสีขาว dmc.tv

"ถ้าคุณเหงา" คลิ๊ก dmc.tv

สร้างสรรคฺ์ความดี สื่อสันติภาพ dmc.tv

สันติภาพโลก เกิดได้ด้วยเรา... dmc.tv

อาเฮีย tnawut ก็ออกไปแล้วหนึ่งรางวัลนะครับ รีบๆกันหน่อย รางวัลรออยู่คร๊าบ

ไม่กล้ารับ ขอเป็นดวงบุญใหญ่ๆ๕๕๕ อีกหน่อยออกแบบสร้างโลโก้ด้วยก็ดีนะครับ ร่วมด้วยช่วยกัน เผยแผ่แสงสว่างไปทั่วโลก Cyber

PS. งานนี้ไม่ขอรับครับ... แต่มีพระของขวัญร่วมแจม ให้สำหรับท่านที่ส่งคำขวัญถูกใจผม๕๕๕

#10 kawank_krab

kawank_krab
  • 11 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 11:25 AM

DMC.TV เพื่อนที่ดี อยู่ทุกที่ ที่ต้องการ
DMC.TV เพื่อนดีดี ตลอดเวลา
DMC.TV สื่อสนับสนุนการสร้างความดี
DMC.TV สื่อสำหรับคนรักความดี
DMC.TV เพื่อนรักไร้พรมแดน

#11 ครูผู้นำแสงสว่าง

ครูผู้นำแสงสว่าง
  • 88 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 12:27 PM

" DMC.TV ที่นี่มีดี "

#12 อาม่า

อาม่า
  • 218 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 12:40 PM

dmc.tv ที่นี่มีคำตอบ

#13 พาขวัญ

พาขวัญ
  • 14 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 01:44 PM

dmc.tv คลิกสิ แล้วคุณจะรู้ดี

#14 *sky noi*

*sky noi*
  • Guests

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 01:45 PM

" DMC.TV เว็บดีที่หนึ่งเลย "

" DMC.TV เพื่อนดี ที่เดียว "

#15 WISH

WISH
  • 3579 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 01:53 PM

ลองส่งประกวดดู
DMC พื้นที่สีขาว ดาวแห่งความดี
ทำไมต้อง หาคำตอบ ณ แดนไกล ลืมหรือไร ว่าอยู่ใกล้ DMC

#16 WISH

WISH

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 02:46 PM

DMC เว็บก่อการดี ยี่สิบสี่ชั่วโมง
DMC สื่อคนดี เพื่อโลกนี้ และโลกหน้า
DMC สื่อรักความดี ของพุทธบริษัทสี่
ทำไมต้อง หาคำตอบ ณ แดนไกล ลืมหรือไร ว่าอยู่ใกล้ DMC

#17 WISH

WISH

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 02:52 PM

ไฟล์แนบ

• แนบไฟล์  Doraemon.gif   21.78K   12 ดาวน์โหลด

#18 ดอกอุบล

ดอกอุบล
  • 926 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 04:03 PM

dmc.tv ทางสู่พระนิพพาน
dmc.tv ทางสู่ที่สุดแห่งธรรม
dmc.tv พระรัตนตรัยนิรันดร

#19 100กะรัต

100กะรัต
  • 209 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 04:20 PM

อยากรู้ความจริงของชีวิตต้อง dmc.tv

เรื่องจริงที่ทุกคนต้องรู้ dmc.tv ที่นี่ที่เดียว

dmc.tv เพื่อนดี ๆ มารวมกัน

เรื่องดี ๆ มารวมกันที่ dmc.tv

เพื่อนดี 24 น. dmc.tv ที่คุณไม่ควรพลาด

อยากได้เพื่อนดี ๆ คลิ๊กมาที่ dmc.tv

เข้ามาแล้วใจใสปิ๊ง ต้องคลิ๊ก dmc.tv

หน้าใสกิ๊ก ชีวิตใสปิ๊ง dmc.tv ที่นี่ที่เดียว

dmc.tv เพื่อนที่จะมอบรอยยิ้มให้คุณตลอดไป

คลิ๊กแล้วจะยิ้มกับสิ่งดี ๆ ที่คุณจะได้รับ dmc.tv

dmc.tv เพื่อนดีๆ ที่จะทำให้คุณยิ้ม

dmc.tv คลิ๊กแล้วปลื้ม.......คลิ๊กแล้วชื่นใจได้เพื่อนดี ๆ

อยากได้เพื่อนดี ๆต้องคลิ๊ก dmc.tv

100กะรัต

#20 *innerspot*

*innerspot*
  • Guests

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 04:29 PM

www.dmc.tv ชีวิตดีๆเริ่มที่นี่ที่เดียว
www.dmc.tv starts, here, a life of joy.

#21 ทัพพีในหม้อ

ทัพพีในหม้อ

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 05:34 PM

มีคนที่ใจตรงกับผมบ้างแล้วนะครับ แถมตรงกับสปอร์ตโฆษณาเวปของเราที่ผมร่างไว้พอดีเลย

แต่ขอบอกตามตรงนะ ที่คิดเรื่องนี้ขึ้นมา ความจริงเป็นเหตุการณ์ต่อเนื่องมาจากที่ไปเห็นพวกเราจัดบูธที่สยามพารากอนนั่นแหละครับ ผมมีความรู้สึกว่า บูธของเวปเราขาดการแสดงออกทางเอกลักษณ์อย่างยิ่งครับ พูดง่ายๆคือ ไม่มีอะไรดึงดูดใจคนที่เดินผ่านไปผ่านมาเลยจั๊กนี๊ด ทำให้ขาดความน่าสนใจในการเสนอตัวนะครับ

ของดี แต่ถ้าไม่ดึงดูดสายตาคน มันก็ไม่ค่อยจะคุ้มกับที่ลงแรงลงใจไปนะครับ

เลยมีความคิดอยากจะทำอะไรหลายๆที่จะทำให้ เวปเราได้เป็นที่รู้จักของผู้คนมากกว่านี้ ไอ้ครั้นจะคิดด้วยตัวเอง ก็เกิดอาการตันทางความคิด เพราะโดน DMC Channal ครอบงำ(ด้วยความเต็มใจ)มานาน คิดไอเดียอะไรออกมาก็พาลจะลากไปรวมกับของหลักเขาอยู่เรื่อย ก็เลยต้องมาอาศัยสมองคนอื่นอย่างนี้แหละครับ

ไม่ได้คิดอยากจะให้ WWW.DMC.TV แยกออกมาจาก DMC Channal นะครับ เพียงแต่อยากสร้างเอกลักษณ์ขึ้นมาเท่านั้น ให้เกิดความจูงใจคนได้หลายๆทาง หลายๆกลุ่มไงครับ ช่วยๆกันหน่อยนะครับ

ปล.รางวัลจัดให้แล้ว ใครไม่รับ มีโกรธ จะไปเข้าฝันหลอกหลอนทุกคืนเลย คอยดูสิ เหอ เหอ เหอ

ปล.๒ อาเฮียอิน อันภาษาอังกฤษของเฮียมันแปลกๆหรือเปล่า ลองคิดให้ใหม่หน่อยนะครับ เพราะต้องใช้ภาษาประกิตด้วย

#22 N22

N22
  • 169 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 05:36 PM

ชีวิตใสกิ๊ก คลิก DMC.TV

#23 MIHARU

MIHARU
  • 620 โพสต์
  • Interests:พระพุทธศาสนา<br />วิทยาศาสตร์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 05:40 PM

อยากรู้อะไร ถามมา DMC.tv
Relax & Alert

#24 ชาร์ป

ชาร์ป
  • 985 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 06:42 PM

DMC.TV,The write web
DMC.TV,เว็บสีขาว

#25 ping

ping
  • Admin
  • 251 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 06:49 PM

dmc.tv พบสิ่งดีๆในชีวิต
dmc.tv แล้วคุณจะไม่พลาดสิ่งดีๆในชีวิต

#26 ทัพพีในหม้อ

ทัพพีในหม้อ

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 07:10 PM

เวปสีขาว dmc.tv

สื่อสร้างสรรค์ dmc.tv

DMC.TV มีความสุขมอบให้ทุก ๆ คน

DMC.TV คนดี ๆ มารวมกัน

DMC.TV พลังสามัคคีของคนดี

DMC.TV ชื่อนี้ไว้ใจได้

DMC.TV สื่อธรรมะสีขาว ที่เร็วกว่าเสียง ไวกว่าแสง

DMC.TV the only one website

DMC.TV เวปนี้เวปเดียว

ชุมชนสีขาว dmc.tv

"ถ้าคุณเหงา" คลิ๊ก dmc.tv

สร้างสรรคฺ์ความดี สื่อสันติภาพ dmc.tv

สันติภาพโลก เกิดได้ด้วยเรา... dmc.tv

DMC.TV เพื่อนที่ดี อยู่ทุกที่ ที่ต้องการ

DMC.TV เพื่อนดีดี ตลอดเวลา

DMC.TV สื่อสนับสนุนการสร้างความดี

DMC.TV สื่อสำหรับคนรักความดี

DMC.TV เพื่อนรักไร้พรมแดน

" DMC.TV ที่นี่มีดี "

dmc.tv คลิกสิ แล้วคุณจะรู้ดี

" DMC.TV เว็บดีที่หนึ่งเลย "

" DMC.TV เพื่อนดี ที่เดียว "

DMC พื้นที่สีขาว ดาวแห่งความดี

DMC เว็บก่อการดี ยี่สิบสี่ชั่วโมง

DMC สื่อคนดี เพื่อโลกนี้ และโลกหน้า

DMC สื่อรักความดี ของพุทธบริษัทสี่dmc.tv ทางสู่พระนิพพาน

dmc.tv ทางสู่ที่สุดแห่งธรรม

dmc.tv พระรัตนตรัยนิรันดร

อยากรู้ความจริงของชีวิตต้อง dmc.tv

เรื่องจริงที่ทุกคนต้องรู้ dmc.tv ที่นี่ที่เดียว

www.dmc.tv ชีวิตดีๆเริ่มที่นี่ที่เดียว

www.dmc.tv starts, here, a life of joy.

ชีวิตใสกิ๊ก คลิก DMC.TV

อยากรู้อะไร ถามมา DMC.tv

DMC.TV,The write web

DMC.TV,เว็บสีขาว

dmc.tv พบสิ่งดีๆในชีวิต

dmc.tv แล้วคุณจะไม่พลาดสิ่งดีๆในชีวิต

#27 สาธุธรรม

สาธุธรรม
  • 1124 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 07:32 PM

รักธรรมะ รัก DMC.TV

รักสีขาว รัก DMC.TV

เรารัก DMC.TV

DMC.TV ที่ ที่ คุณจะรู้

DMC.TV ที่นี่คุณจะรู้

DMC.TV ที่นี่สีขาว

DMC.TV เพื่อนสีขาว

DMC.TV เพื่อนของคุณ

DMC.TV เพื่อนนี้ ไม่มีเหงา

DMC.TV เพื่อนของเรา

แนบไฟล์  38744.jpg   68.57K   59 ดาวน์โหลด
หยุดนิ่งนั้นแหละไซร้ พรหมจรรย์
พระผุดผ่านทุกวัน สะอาดเกลี้ยง
นิวรณ์หมดสุขสันต์ สดชื่น
ชีพรื่นธรรมหล่อเลี้ยง ผ่องทั้งกายใจ

สุนทรพ่อ

#28 คทาเทพ

คทาเทพ
  • 77 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 09:00 PM

เว็บ ดี๊ ดี DMC.TV

คลิ๊ก ดี๊ คลิ๊ก ดี คลิ๊ก DMC.TV

www.dmc.tv เว็บสว่าง เว็บใสปิ๊ง

เว็บใส ปิ๊ง dmc.tv

ใจใสปิ๊ง คลิ๊ก DMC.TV
ฉันคือธรรมบนเมฆา ล่องลอยบนท้องนภา มานานแสนนาน http://www.facebook.com/kathathep

#29 ตำรวจรักบุญ

ตำรวจรักบุญ
  • 985 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 09:44 PM

รู้ทุกความจริงของชีวิต ที่ DMC.tv

อินเทรนด์ แอน เอ็นจอย DMC.tv

#30 Sunshine

Sunshine
  • 363 โพสต์

โพสต์เมื่อ 30 January 2009 - 09:51 PM

ไขความลับที่นี่ DMC.TV

โรงเรียนดี DMC.TV