ไปที่เนื้อหา

เนื้อหาจาก สิริปโภ

ค้นพบทั้งสิ้น 2 รายการโดย สิริปโภ (จำกัดการค้นหาจาก 30-April 23)

#193096 สวัสดีครับ คิดถึงบอร์ดDMC ไม่ได้เข้ามานานมาก

โพสต์เมื่อ โดย สิริปโภ บน 18 September 2014 - 10:33 AM ใน เว็บบอร์ด DMC

ความจริงก็วนเวียนอยู่หน้าจอคอมนี่ละครับ ไปวัด ก็เดินเฉียดกันไปมา
ปรกติถ้าเมื่อก่อนผมจะนั่งแถวๆไกล้บูท DMC แต่พักหลังนี้เข้าในห้องแก้วตลอด เลยไม่ได้แวะมาทางด้านฝั่งนี้เลยครับ

#193072 สวัสดีครับ คิดถึงบอร์ดDMC ไม่ได้เข้ามานานมาก

โพสต์เมื่อ โดย สิริปโภ บน 17 September 2014 - 07:25 PM ใน เว็บบอร์ด DMC

สวัสดีครับ คิดถึงบอร์ดDMC ไม่ได้เข้ามานานมาก  สบายดีกันไหมครับ

เข้าโครงการสมาธิแก้วมา เอาบุญมาฝากทุกท่านครับ

ขอแนะนำใครที่อยากนั่งธรรมะให้ได้ผลดี และได้ฝึกฝนอบรมตัวเองทั้งหยาบและละเอียด โครงการสมาธิแก้วเป็นโครงการที่ดีจริงๆครับ