ไปที่เนื้อหา

- - - - -

Official email address

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 *1-2-3*

*1-2-3*
  • Guests

โพสต์เมื่อ 14 November 2004 - 08:27 PM

อยากให้รายการต่าง ๆ ใน www.dmc.tv ใช้ email address มาตรฐานเดียวกันคือ [email protected] น่าจะดูดีกว่าใช้ของ yahoo หรือ hotmail ครับ ให้สมกับคำกล่าวที่ว่า "พุทธบุตรต้องเป็นหนึ่งเดียวกัน เหมือนดวงตะวันที่มีดวงเดียว"

#2 Sephiros

Sephiros
  • 10 โพสต์

โพสต์เมื่อ 19 November 2004 - 10:40 PM

อันนี้ผมเห็นด้วยนะครับ
และถ้าหากเปิดเป็น Free E-mail ด้วยก็ดีครับ
มันรู้สึกเหมือนกับเป็นมาตรฐานเดียวกันครับ

#3 ปัจเจกชน บนทางสายกลาง

ปัจเจกชน บนทางสายกลาง
  • 4109 โพสต์

โพสต์เมื่อ 28 January 2007 - 02:39 PM

อาจจะดีและไม่ดีในตัวมันเอง ถ้าเป็น hotmail ก็สามารถใช้ msn ได้ แต่จะให้เหมือนกัน ก็คงไม่ผิดอะไร ในดีมีเสีย ในเสียมีดี กราบอนุโมทนาบุญครับ สาธุ