ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

วิธ๊บริหารแก้เมื่อย หน้าคอมพิวเตอร์

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 2 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 Noble

Noble
  • 20 โพสต์

โพสต์เมื่อ 19 July 2008 - 11:13 AM

ผมนำท่าบริหารง่ายๆ มาฝากเพื่อนๆที่เป็นพวก
"คอมพิวเตอร์เลิฟเวอร์" แบบผม
เอาไว้บริหารเวลาเมื่อยๆครับ
ลองทำดูนะครับ ได้ผลยังไงเล่าให้ฟังมั่งนะครับ

ไฟล์แนบ

#2 กาแฟเย็น

กาแฟเย็น
  • 121 โพสต์
  • Interests:วาดการ์ตูน เล่นคอมกับโปรแกรมแต่งรูปต่างๆ ชอบถ่ายรูปอยู่เหมือนกัน

โพสต์เมื่อ 20 July 2008 - 03:44 PM

ขอบคุณคับ

#3 Marina

Marina
  • 171 โพสต์

โพสต์เมื่อ 21 July 2008 - 10:17 PM

สาธุค่ะ

เพราะว่าทำงานหน้าคอมต่อวันเกิน 14 ชม.อีก

แบบนี้หายเมื่อยเลย ดีจัง