ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

วันนี้มีการมอบรางวัล ผู้โชคดีที่ส่ง sms

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 4 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 ปลากรอบ072

ปลากรอบ072
  • 1 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 May 2010 - 05:40 PM

วันนี้มีการมอบรางวัล ผู้โชคดีที่ครูไม่ใหญ่จับชื่อได้ แต่ทำไมบางท่านที่อยู่ ตจว ไม่ได้ไปรับรางวัล รอเจ้าหน้าที่ติดต่อมาก็ไม่มี อยากทราบรายละเอียดว่า มอบรางวัลในส่วนใดบ้าง

ไฟล์แนบ

#2 สิริปโภ

สิริปโภ
  • 1766 โพสต์
  • Interests:เรื่องลึกลับ

โพสต์เมื่อ 16 May 2010 - 07:49 PM

ทราบมาว่า มีการมอบรางวัลเป็นบางส่วนก่อนครับ เพราะวันนี้มีคิวมอบปริญญา DOU แต่จะมอบรางวัลส่วนไหนอย่างไร รายละเอียดผมไม่ทราบครับ

ผมก็รออยู่เหมือนกันครับ

#3 Love Boon

Love Boon
  • 176 โพสต์

โพสต์เมื่อ 16 May 2010 - 08:14 PM

เท่าที่ได้ยินหัวหน้าชั้นพูดเมื่อวันก่อน บอกว่าให้ใจเย็นๆ ไม่ต้องตกใจ เจ้าหน้าที่จะทยอยติดต่อให้มารับเรื่อยๆค่ะ

#4 ดินสอแห่งธรรม

ดินสอแห่งธรรม

สร้างบารมีเป็นหมู่คณะ = ฝึกตนให้เป็นผู้ใจกว้าง

• 1478 โพสต์
  • Interests:สร้างบารมีแบบเต็มกำลัง

โพสต์เมื่อ 16 May 2010 - 08:29 PM

...พระของขวัญท่านมีเจ้าของอยู่แล้วครับ ของรางวัลจากครูไม่ใหญ่ทุกชิ้นใครได้ครูไม่ใหญ่ก็รู้หมดแล้วครับ หุหุ ไม่ต้องกลัว นั่งธรรมะใจใสๆดีกว่า นั่งนิ่งๆนิมนต์ท่านมาอยู่บ้านเราเร็วๆก็ได้ครับ หุหุ
..อันมือของฉันสองมือนี้ ดูเล็กนิดเดียวและไม่มั่นใจว่าฉันจะสร้างสิ่งดีๆ ให้เกิดแก่โลกใบนี้ได้.. แต่ฉันมั่นใจว่า ...หัวใจของฉันนี้ มอบไว้ให้แด่พระพุทธศาสน์....

#5 คนรักบุญ

คนรักบุญ
  • 125 โพสต์

โพสต์เมื่อ 17 May 2010 - 05:32 PM

อนูโมทนาบุญกับผู้ที่ได้ค่ะ บุญเยอะจริง ๆ