ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

www.dmc.tv ช้าจนเข้าชมไม่ได้ ปัญหานี้แก้ไขแล้ว

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 8 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 admin007

admin007
  • 51 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 March 2010 - 01:46 AM

เรียน สมาชิก www.dmc.tv ทุกท่าน

ที่ผ่านมาทาง www.dmc.tv ได้มีการปรับระบบเว็บไซต์ จึงทำให้หน้าเว็บโหลดช้าลง จนเมื่อมีผู้เข้าชมจำนวนมาก บางครั้งอาจทำให้ผู้เข้าชมบางท่านเข้าชมไม่ได้

ขณะนี้ทางทีมงานได้แก้ไขปัญหานี้เรียบร้อยแล้ว

จึงต้องขออภัยท่านสมาชิกทุกท่านในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ ทีมงาน www.dmc.tv

#2 tnawut

tnawut
  • Moderators
  • 2398 โพสต์
  • Interests:Internet, Computer, Electronic, Security, Merit, Meditation, อินเตอร์เน็ต, คอมพิวเตอร์, ทำบุญ, ปล่อยปลา, บูชาเจดีย์, ฝันในฝัน, DOU, หมู่บ้านปฏิบัติธรรม, บวช, บรรพชา, Web, CU, Chula

โพสต์เมื่อ 04 March 2010 - 08:41 AM

ขอกราบอนุโมทนาบุญงามๆ สำหรับพระอาจารย์ ทีมงานผู้ดูแลครับ

#3 ทัพพีในหม้อ

ทัพพีในหม้อ
  • 3279 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 March 2010 - 10:39 AM

ล่าสุดยังช้าอยู่ครับ ใช้เวลาโหลดหน้า 2.38 นาทีครับ

แต่ไม่เป็นไร นานแค่ไหน ผมก็รอได้

ว่าแต่ว่าหน้าใหม่เนี้ย เขาตั้งกระทู้ใหม่กันยังไงหรือครับ

กราบอนุโมทนาบุญด้วยนะครับ
สมาชิกเว็บไซต์ทุกท่านที่เข้ามาอ่านกระทู้ สามารถร่สมกิจกรรมสะสมคะแนนเพื่อแลกรับของที่ระลึกจากทางทีมงานได้ฟรีๆ ทำตามนี้เลยครับ ..... ทุกๆ กระทู้ที่สมาชิกตั้งขึ้น เพื่อให้เกิดการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 3 คะแนน ..... ทุกๆ การตอบกระทู้ที่เป็นการตอบแบบมีสาระทางธรรม จะได้รับคะแนนสะสมทันที่ 1 คะแนน และ 0.1 คะแนนสำหรับการเข้ามาอนุโมทนาบุญ ..... อย่าลืมมาร่วมกิจกรรมกันนะครับ

#4 บ่าวอุบล

บ่าวอุบล
  • 632 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 March 2010 - 11:00 AM

ตั้งกระทู้ตรง "กติการใช้งานเวปบอร์ดร่วมกัน" อยู่มุมขวาน่ะครับ

#5 tnawut

tnawut
  • 2398 โพสต์
  • Interests:Internet, Computer, Electronic, Security, Merit, Meditation, อินเตอร์เน็ต, คอมพิวเตอร์, ทำบุญ, ปล่อยปลา, บูชาเจดีย์, ฝันในฝัน, DOU, หมู่บ้านปฏิบัติธรรม, บวช, บรรพชา, Web, CU, Chula

โพสต์เมื่อ 04 March 2010 - 11:15 AM

ว่าแต่ว่าหน้าใหม่เนี้ย เขาตั้งกระทู้ใหม่กันยังไงหรือครับ

ไม่มีในหน้าแรกครับ ต้องคลิ๊กตรง อ่านต่อ.. แล้วจะเห็นลิงค์ กระทู้ใหม่

#6 ปฏิปทา 072

ปฏิปทา 072

ขอชื่อ ที่ถูกต้อง ปฏิปทา 072 THANIDA KOIKE

• 1358 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 March 2010 - 12:08 PM

ขอกราบอนุโมทนาบุญ อย่างสุดซึ้ง ที่ทุกๆวันนี้ได้ดู DMC TV และรายการต่างๆ ได้ก็เพราะมีพระอาจารย์ และทีมงานทุกๆท่าน คอยดูและให้

ก็ซาบซึ้งมากๆแล้ว ค่ะ จะรอช้า จะนานแค่ไหน ก็รอได้เสมอ ค่ะ

#7 -'๑'-ต:วัu☼สัuติิ-'๑'-

-'๑'-ต:วัu☼สัuติิ-'๑'-
  • 61 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 March 2010 - 06:18 PM

ขนาดว่า intranet ยังช้าอยู่เลยครับ

แต่ว่าจะช้าแค่ไหน ก็รอได้ ครับ *-*

+^^ Just You Make ^^+

#8 kissy

kissy
  • 589 โพสต์

โพสต์เมื่อ 04 March 2010 - 09:06 PM

ทางทีมงานได้แก้ไขปัญหานี้เรียบร้อยแล้ว

ขอบคุณค่ะ

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ

สาธุ

#9 Tree

Tree
  • 2076 โพสต์

โพสต์เมื่อ 08 March 2010 - 11:54 PM

สาธุ ครับผม