ไปที่เนื้อหา

รูปภาพ
- - - - -

vcdละครฟื้นฟูศีลธรรมหาซื้อได้ที่ไหน

• คุณไม่สามารถตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • กรุณาลงชื่อเข้าใช้เพื่อตอบกระทู้
มี 6 โพสต์ตอบกลับกระทู้นี้

#1 voyager

voyager
  • 23 โพสต์

โพสต์เมื่อ 07 June 2009 - 03:33 PM

ได้เข้ามาชมละครฟื้นฟูศีลธรรมแล้วประทับใจชีวิต "คำน้อย คุณแม่มหัศจรรย์" ต้องการนำไปเป็นกำลังใจให้กับผู้ทีทำดีแต่ยังประสบแต่เคราะห์กรรมให้มีกำลังใจสู้ชีวิตต่อครับ ราคาวีซีดี และหนังสือประมาณเท่าใด ต้องซื้อจำนวนเท่าใดจึงมีลดเปอร์เซนต์ ถ้าไม่มีลิขสิทธิ์จะดาวน์โหลดได้ที่ไหน(จะช่วยสำเนาเผยแพร่ให้ครับ ถ้ามีลิขสิทธิ์ก็จะซื้อที่ถูกต้องครับไม่อยากมีบาปติดตัวครับ) ขอข้อมูลจากท่านผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุณ

#2 สุรชัย (กัปตัน)

สุรชัย (กัปตัน)
  • 407 โพสต์

โพสต์เมื่อ 07 June 2009 - 10:47 PM

ลองเข้าไปที่ www.kalyanamitra.org นะครับ แต่ผมจำไม่ได้ว่าอยู่ที่เรื่องใด ให้ click ดูนะครับ ขออนุโมทนาด้วยครับ

#3 tnawut

tnawut
  • Moderators
  • 2398 โพสต์
  • Interests:Internet, Computer, Electronic, Security, Merit, Meditation, อินเตอร์เน็ต, คอมพิวเตอร์, ทำบุญ, ปล่อยปลา, บูชาเจดีย์, ฝันในฝัน, DOU, หมู่บ้านปฏิบัติธรรม, บวช, บรรพชา, Web, CU, Chula

โพสต์เมื่อ 08 June 2009 - 08:07 AM

ที่สภาฯ พิมพ์แผ่น VCD อย่างดี มีให้ร่วมบุญ

#4 voyager

voyager
  • 23 โพสต์

โพสต์เมื่อ 08 June 2009 - 10:19 AM

ขอบคุณทุกท่านครับ

#5 Ozeria

Ozeria
  • 879 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 June 2009 - 12:39 PM

ที่ร้านขายหนังสือของวัด เสา G 8 ที่สภาธรรมกายสากล ทุกวันอาทิตย์ แผ่นละ 10 บาทเองค่ะ
มีหลายแผ่นให้เลือกดู ดี ๆ ทุกแผ่นเลย อยากใช้สะสมให้ครบทุกแผ่นเลยนะคะ

สาธุ อนุโมทนาบุญค่ะ

ลูกพระธัมฯ หลานหลวงปู่ หลานคุณยาย

#6 Doramon

Doramon
  • 468 โพสต์

โพสต์เมื่อ 09 June 2009 - 01:53 PM

10 บาทเท่านั้นครับ

#7 usr21463

usr21463
  • 18 โพสต์

โพสต์เมื่อ 15 June 2009 - 09:28 PM

ถ้าอยู่ไกล ส่งที่อยู่มาบอกหนูก็ได้
ถ้าเอา 2-3 เดี๋ยวส่งไปให้ค่ะ